રોટોમેકના માલિક વિક્રમ કોઠારીની ધરપકડ, 800 કરોડના ફ્રોડમાં CBIના દરોડા

0
87

Inanews National

Updated: February 19, 2018
રોટોમેકના માલિક વિક્રમ કોઠારીની ધરપકડ, 800 કરોડના ફ્રોડમાં CBIના દરોડા
પંજાબ નેશનલ બેંક સ્કેમ પછી હવે રોટોમેક કંપનીના માલિક પર પણ બેંકની લોન ન ચુકવવાનો આરોપ છે. સામવારે સવારે સીબીઆઈએ કંપનીના માલિક વિક્રમ કોઠારીની કાનપુરથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. સોમવારે સવારે સીબીઆઈએ 800 કરોડ રૂપિયાની લોન ન ચુકવવાના મામલે કાનપુરમાં દરોડા માર્યા હતાં. આ દરોડા બેંક ઓફ બરોડાની ફરિયાદ પછી પાડવામાં આવ્યાં હતાં.

કોઠારીએ કહ્યું હું કાનપુરમાં જ છું

કાનપુરની રોટોમેક કંપનીના માલિક વિક્રમ કોઠારી પર બેંકોએ 3000 કરોડ રૂપિયાની લોનની ચુકવણી કરવાનો આરોપ છે. સતત આ પ્રકારની વાત કહેવામાં આવી રહી હતી કે નીરવ મોદીની જેમ વિક્મ કોઠારી પણ દેશ છોડીને ફરાર થઈ ગયા છે. પરંતુ તેમણે તે વાતનું ખંડન કર્યું હતું. બિઝનેસ ડીલના કારણે બહારના દેશમાં અવરજવર થતી રહે છે.

LEAVE A REPLY