રજનીકાંત બાદ કમસ હાસને પોતાની પાર્ટીની કરી જાહેરાત, ઝંડો લહેરાવ્યો

0
261

Inanews National

Update : 21 February 2018

નવી દિલ્હીઃ દક્ષિણના સુપરસ્ટાર રજનીકાંત પછી હવે એક બીજા આગેવાને રાજકીય બોર્ડ પર તેની નવી ઇનિંગ શરૂ કરી દીધી છે. દક્ષિણ સ્ટાર કમલ હાસને મદુરાઈની જમીન પરથી નવી રાજકીય પાર્ટીની જાહેરાત કરી હતી. હાસનના પક્ષનું નામ મક્કલ નીથિ મય્યમ છે.

પાર્ટીના નામની સાથે, તેમણે પાર્ટીનું ધ્વજ પણ રિલિઝ કર્યો છે. સુપરસ્ટાર કમલ હાસને હજ્જારોમાં લોકોની વચ્ચે તેમની પાર્ટીનું નામ જાહેર કર્યું હતું. આ દરમિયાન, દિલ્હીના મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલ અને આમ આદમી પાર્ટીના નેતા સોમનાથ ભારતી પણ સ્ટેજ પર હાજર હતા.

પક્ષની વેબસાઇટ પણ શરૂ કરવામાં આવી છે. કમલ હાસનની પાર્ટીની વેબસાઇટ www.maiam.com છે. પાર્ટીમાં જોડાવાનો વિકલ્પ ટોચ પર મૂકવામાં આવ્યો છે.

આ પહેલાં, તે બુધવારે સવારે સાત વાગ્યે પ્રવાસ પર નિકળવાનાં છે. ત્રણ દિવસની યાત્રાને ઘટાડીને એક દિવસ કર્યા બાદ, હાસને કહ્યું છે કે તે 15-20 દિવસ પછી ફરીથી એક પ્રવાસ પર નિકળશે.

સુપરસ્ટાર કમલ હાસનની પાર્ટીની જાહેરાત પહેલાં ભૂતપૂર્વ રાષ્ટ્રપતિ અબ્દુલ કલામના રામેશ્વરમના ઘરે ગયા હતા અને તેમના પરિવારના સભ્યો સાથે વાતચીત કરી હતી. અહીં તેમણે ઉમદા રીતે ભૂતપૂર્વ રાષ્ટ્રપતિના પરિવારના સભ્યોનું સ્વાગત કર્યું હતું.

LEAVE A REPLY